Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA USHAURI(tatizo la mafuta)

Discussion in 'JF Doctor' started by Jaydean, Aug 28, 2011.

  1. J

    Jaydean Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatatizo ambalo nahijaji ushauri.Mafuta yoyoyte nikipaka ninatoka rashes na kuwashwa pale nilipopaka yale mafuta.Nimepima allerge lakini sikuonekana na tatizo.Hali hii inanisumbua na kuninyima raha,naomba ushauri tafadhali.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mafuta gani?? lotion?.... ebu tafuta lotion yaolievera.....kama upo maeneo ya joto, si lazima sana kupaka mafuta hasahasa usoni.
     
  3. J

    Jaydean Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante,Ni lotion ndio zinanisumbua sana.Ni mwili mzima sio usoni pekee.Nimejaribu olievera lakini haikunisaidia.
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kipimo gani ulichopima hata useme umepima allergy? Naomba toa jibu tukupatie msaada.
     
  5. K

    Kereto Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kurudia mafuta ulokuwa unatumia mwanzoni km umebadili aina ya mafuta unayotumia.

    pia inawezekana tatizo lipo kwenye maji unayotumia kuoga or hata nguo.

    au chunguza hata mazingira yawezekana kuna vitu vinakusababishia huo muwasho tofauti na mafuta.


    ushauri zaidi. napaiya@hotmail.com
     
Loading...