Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri: Ninauziwa Nashuatec Photocopier, nichukue??

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Marcus Aurelius, Oct 11, 2012.

  1. M

    Marcus Aurelius Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima yangu iwafikie wakuu,

    Kuna mtu anataka nimpatie TShs 400,000 anipatie Nashuatec DSm 725 Africio Photocopier. Imetumika, ina toner mpya ila kwa mujibu wake, kuna kifaa cha matengenezo cha TShs 250,000 cha kununua.

    Tafadhali ninaomba ushauri wenu wataalam,.

    Ahsanteni sana,
    Marcus.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tafuta canon.....ONLY "CANON" mzee..
     
  3. M

    Marcus Aurelius Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Phtocopier zina idadi ya nakala za kutoa baada ya hapo "economic useful" inakuwa imeisha. Kama unahitaji kwa ajili ya kazi ndogo ndogo nenda BMTL wanazo multipurpose - Scanner, Photocopy, fax, Telephone receiver hiyo pesa yao inatosha. Kama unahitaji heavy duty, nenda kwa hao ha BMTL utapata mpya kwa bei kubwa kidogo lakini mpya Marcus Aurelius
     
Loading...