Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri, nimwache au niendelee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ezekielboaz, May 28, 2011.

  1. e

    ezekielboaz Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchumba wangu hataki niendee kumutembelea kituo chake cha kazi. Kadai kaokoka hivyo anaogopa watu, hususan watawa waliopo maeneo hayo.tumeshawahi kupractice sex for many days.kwa ktumia nguvu nilienda kwake, cha ajabu nilifungiwa mlango mpaka siku natoka, hakuniruhusu hata kidogo kuona jua.yeye akiondoka alikuwa anafunga mlango. Nisaidien wadau inaniuma sana. NASHINDWA KUELEWA KAMA AMEMPATA MWINGINE AU LAA_UCHUMBA UNA MDA WA MWAKA MMOJA NA NUSU. THIS IS TRUE I AM NOT JOKING LADIES AND GENTLEMEN
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ya leo kali!!!
    Pole sana na kugeuzwa mfungwa!Amua umvumilie au umpotezee...
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    usimwache bwana mi walokole nawafahamu,kweli wakimwona unaishi au kukaa naye bila ndo wanaweza kumtenga au kumfukuza kanisani,we mvumilie tu inawezekana amezungukwa sana na walokole kwenye hayo maeneo ndo mana anaogopa.
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwanini unasema hivyo? kwani uchumba maana yake nini? au unataka kutudanganya kuwa walokole wanaowana bila kuwepo uchumba!

    Labda kama jamaa anachakachua tu alafu ndio anaita uchumba, mi ninavyojua mchumba ni mtu ambaye anajulikana hadi kwa wazazi iweje leo afichwe huko kituoni kuliko na kazi! angalia sana Mkuu hapo kuna kitu hatari sana kinaendelea na wewe unaweza kuwa spare tyre. Hawa dada zetu ni kama sisi tu! yamkini kampata mtu mwingine huko wanafanya kazi wote, maana mimi nadhani angeona ufahari kukufahamisha kwa rafiki na wafanyakazi wenzake kuwa wewe ndio mume mtarajiwa!

    Wanawake wa siku hizi si kama wa zamani, nao siku hizi kuna wengine wanakupa mme mwenza husipo kuwa macho.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, unayapenda hayo maisha unayoyaishi au huyapendi? Kama unayapenda endelea naye na kama huyapendi achana naye! Ila mimi nakushauri umuache kwani utaendelea kuishi hivyo mpaka lini. Hayo mimi naona ni mateso yasiyo ya lazima na hayana msingi wowote. Mtafute mwingine!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dakhaaa
    Mwache
     
  7. e

    ezekielboaz Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nashukuru kwa ushauri.kabla hajaingia kazini alikaa kwangu,nilimuwezesha mchakato wote wa kuingia kazini, na vtu vya kuanzia maisha nilinunua mimi.alikaa miezi 5 kabla hajaingiziwa mshahara mwanaume ilibidi niingie majukumu. Nilishamtambulisha kwa jamaa zangu na marafiki.inaniuma mno.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    pole sana, najua ni kiasi gan unaumia. Yalishanikuta nashukuru mungu nilishtuka mapema. Nakushauri ukimbie mapema, hakuna mapenzi hapo. Na ukitaka kuthibitisha jaribu kukaa kimya uone kama atakutafuta.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa ulokole gani huo? mie ndio maana siwapendi wanaojiita walokole wengi ni wanafiki, unaona huyu yuko radhi afanye mapenzi sirini ili machoni pa watu wamjue yeye ni mlokole, anasahau anayemtumikia (Mungu) anaona kila kona hata akifunga mlango kwa nje. pole kaka angu amua moja kuliko kuwa mtumwa wa mapenzi
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kama ulokole upo ivo, basi mniache nikae hivi!
     
  11. R

    Rupia Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zekielboaz;2029056]Mchumba wangu hataki niendee kumutembelea kituo chake cha kazi. Kadai kaokoka hivyo anaogopa watu, hususan watawa waliopo maeneo hayo.tumeshawahi kupractice sex for many days.kwa ktumia nguvu nilienda kwake, cha ajabu nilifungiwa mlango mpaka siku natoka, hakuniruhusu hata kidogo kuona jua.yeye akiondoka alikuwa anafunga mlango. Nisaidien wadau inaniuma sana. NASHINDWA KUELEWA KAMA AMEMPATA MWINGINE AU LAA_UCHUMBA UNA MDA WA MWAKA MMOJA NA NUSU. THIS IS TRUE I AM NOT JOKING LADIES AND GENTLEMEN[/QUOTE]
    hayo sio mapenzi wangu! Nitafute at amos_rupia@yahoo.com
     
  12. R

    Rupia Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Huyo mpotezee tu
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akutafute ili umpe darasa au umtafutie mwingine au umeona anakufaa samahani kwa kuingilia im curious
     
  15. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo makosa mengi yanapofanyika. Hivi kuwa wachumba mpaka mfanye hivyo? Si msubiri muda utakapofika kama kweli una nia hiyo?
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe ulisubiri?
     
  17. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tubuni kwa kuvunja amri ya sita na umuome mungu akupe mke mwema
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    akirudi baada ya kukufungia anakupa uroda au? maana kama kweli kaokoka sidhani kama atakupa.
    changanya makongoro utambae.
     
  19. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwanini asikutambulishe kwa wazazi wake na kanisani kwak as mchumba wake?au hairuhusiwi?
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio manake, kweli mwanaume uvumilie mateso ya kifungwa hayo bila tundi?
     
Loading...