Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba ushauri na msaada kitiba

Discussion in 'JF Doctor' started by kasweety, Jun 12, 2012.

  1. k

    kasweety Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf,,,,,,miminasumbuliwa na mistari mwilini yani streach mark ziko kiunoni na mapajani,,,,,nimejaribu dawa za sh amor mda sana bila mafanikio zimenitokea baada ya kunenepa, ,,,,,,,,nisaidieni nipone natamani niwe kama zamani
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,848
    Trophy Points: 280
    Hiyo Mistari ya streach mark iliyokutokea kwa sababu ya unene kwani inakudhuru?Mkuu. kasweety Dawa yake ni hii hebu ona video ....................

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. REX

    REX JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tube za aloevera zinaitwa aloevera gelly tube.zinasaidia sana,itafute.
     
  4. double R

    double R JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    Kupunguza uzito ni njia rahisi ya kupunguza kasi za hizo streach mark.
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tumia mafuta ya olive oil ya maji uwe unapaka sehemu husika, huwa yanasaidia kupunguza michirizi mwili.
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe si kasweety, bali ni msweety
     
  7. k

    kasweety Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo mafuta yanapatikana wapi,,,,,,,,ila mi simnene sana nini kg65 asa nawaona watu wanene zaidi ila hawana,,,why is tht?..
     
Loading...