Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri na mawazo yenu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ulamaa Hemed, Sep 22, 2012.

  1. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kuwauliza wanachuo hasa wa UDOM VP ikiwa mtu amekosa Mkopo je upo uwezekano wa kujisomesha mwenyewe?.namzungumzia mtoto wa mkulima hukooooo kijijini
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,448
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    kama hujapata mkopo unategemea nini kama si.kujisomesha mwenyewe ukishindwa kaa nyumbani
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hauwezi kusoma chuo bila hela,kusoma pale kwa aina mbili Goverment sponsorship au Private Sponsorship so kama umekosa gov try priv.
     
  4. M

    MR TSETSE FLY Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise!bila mkopo au private sponsorship inabidi ujaribu kustrugle wewe mwenyewe.Otherwise unaweza ukakaa nyumbani ukapiga jembe kisha ukapata mkwanja kwa ajili ya mwakani.
     
  5. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 778
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    unaweza kusoma kama unao huo uwezo wa kujilipia kila kitu au kama utapata mtu wa kusponsor
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    una weza kusoma under private sponsorship lakini wewe vyanzo vya fedha unavyo tegemea ndio muhimu kuvi weka wazi ili upate kusaidiwa kimawazo na wana JF
     
  7. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nategemea zaidi michango midogo midogo ya ndugu na jamaa
     
Loading...