Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri kwa hili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by annan1988, May 24, 2011.

  1. a

    annan1988 New Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnishauri, nashindwa kuelewa kila kazi ninazoziona zinatangazwa sehemu mbalimbali zinahitaji uwe na uzoefu wa kaz usiopungua muda fulan(miaka mitatu na kuendelea).Je sisi tunaotoka vyuoni uzoefu tunapata wap au ndo tusifanye kazi?
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ndugu,tuombe ivo ivo. Angalia wale walioitwa usaili nssf kwa kaz za uzoef na wameitwa wakati wao ni fresh!
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usiogope. wanaokuita interview wanaweza kugundua APTITUDE yako kuwa ni ya juu kuliko ambae ana uzoefu wa miaka kadhaa. pia apple ina mbegu nyingi lakini inayoota na kukupa mmea ni mbegu moja kati ya mbegu 500 zilizomo kwenye tunda. kitu kikubwa ni KUJIAMINI na kuijua kwa undani kazi unayoiomba ukaweza kuielezea kwa ufasaha. usiende KUJARIBU.
     
Loading...