Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri kutoka kwa wa dada tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JONATHAN KAMWAVAH'S, Oct 17, 2012.

  1. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26,maumbile yangu ya kiume ni makubwa kiasi cha kulizisha tu yani nnchi 7.3urefu na nnchi 2.1 upana,mwenzenu wakati wa kufanya mapenzi na chelewa sana kushusha mzigo kiasi kwamba mwanamke anaweza akashusha mla nne mimi mkavu!na sijawai kutumia dawa yoyote toka nizaliwe ya kuongeza nguvu wala nini na chakula nachokula ni chakawaida sana,je ni vizuri kuwa na ali kama hii,naombeni ushauli nijuwe kwani natafuta mchumba nisije achwa kisa ali hii.
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unachelewa kwa muda gani...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unatumia muda gani kwa TICS wako kuruhusu kontena kushushwa, in minutes please.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Meaning hauna hisia, au hisia ziko mbali sana. Ana Heri yule ambaye yu na kiasi; yule ambaye ana hold kwa kupenda (na sio kwa kutoweza), kiasi kwamba anaweza amua acome at the same time ambapo mpenziwe anacome.
     
  5. S

    Submissive Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sabuni hizo boss, mpaka ngozi inakuwa ngumu kama ya kalumekenge. Acha vitu hivo big ni noma.
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahhaaaaa! Kalumekenge!!!!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nilidhani mtu akitumia sabuni ndio anawahi kumwaga maana na sabuni anajipimia mwenyewe "mnato" wakati kitu origino mnato ni ule ule thruough out
     
  8. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa%
     
  9. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nime wahi sana dakika 35-40.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Zubeda njoo toa ushuhuda
     
  11. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiamini kijinga tu!mm nimekuomba ushauli unapaswa kuniuliza na kunisikiliza mm,kwa kifupi sijawai kufanya upuuzi kama huo toka nizaliwe.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sarufi mbovu
     
  13. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nachokueleza ni ukweli amini usiamini sijawahi kufanya upuuzi huo hata siku moja toka nizaliwe.
     
  14. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umefurahishwa na huo upuuzi heee!ukweli ni kwamba sijawahi kufanya upuuzi huo toka nizaliwe,kwanza mapenzi ni kwa viumbe viwili vyenye jinsia tofauti wewe unafanya na sabuni si ndo mwanzo wa ushoga huo.
     
  15. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unasemaaa!
     
  16. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini?
     
  17. W

    Wajad JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika na hiyo size uliyoandika. Unene huo na urefu huo wee punda?!
     
  18. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Labda si rizki unalazimisha tu, jaribu mchezo kinyumenyume uone itachukua muda gani.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Utoto na story za vijiweni vinakusumbua ukikua utaacha
     
  20. JONATHAN KAMWAVAH'S

    JONATHAN KAMWAVAH'S Senior Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani inchi 7.3urefu na inchi 2.1upana si kipimo cha kawaida tu.siyo futi 7.3ni inchi7.3 umenisoma.
     
Loading...