Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri kuhusu hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Jan 3, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm natarajia kuhtim masomo yangu kwenye chuo kimojawapo hapa tanzania, lakini akilini mwangu nina mawazo makuu mawili; kupata ajira na kuoa. Nimemweleza mpenzi wangu kuhusu mipango ya harusi yangu akaniambia yy yuko tayari kwa ndoa pale tu nitakapoona inafaa. Kwa wadau wa jf wenye uzoefu katika masuala ya ndoa, je baada ya kuhitimu huo mwezi wa nane ni mwaka gani(baada ya muda gani) ambao mnanishauri tufunge hiyo ndoa yetu takatifu na huyu mchumba wangu?
     
  2. J

    J Lee Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikir muda sahihi wa wewe kuoa ule ambao wewe mwenyewe unaona uko tayari.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Inaelekea wewe mwenyewe ujielewi?jihoji
    kwanza wewe unataka nini then amua
    nivigumu sana kupata ushauri sahihi.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe utakapoona uko tayari kukabiliana na majukumu ya kifamilia!
     
  5. k

    kagarara Senior Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo mkuu, lakini ndo maana nauliza ushauri ili niweze kuchcnganya na akili na mawazo yangu!
     
  6. P

    Popompo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna muda muafaka wa kuoa!umri ukitimia na ukampata unayeamini mnawezana waweza funga ndoa!kila la kheri mkuu
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda huyo dada anaona hujajiandaa,hakuna haraka kama unataka mambo mazuri...maliza shule,tafuta kazi kwanza ndio umuoe-ukimuoa mapema kabla hujapata kazi,majukumu ya nyumbani yatawafanya mstruggle hivyo kuweka strain kny mapenzi yenu.na kama mtoto ataingia hapo kati mapema kabla hujapata kazi ndio kabisaaa itakuwa mushkeli.
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naongezea kuwa wakati ukiendelea kumalizia masomo yako, muombe Mungu akusaidie ktk last minute choice, japo huwa kifupi, lakini mengi hutokea kipindi hicho.

    but as a woman, sijafurahishwa na msichana mwenzangu kusema kuwa yeye yuko tayari wakjati wowote wewe utakapoona nafaa. sijafurahi kwa sababu naona kashindwa kukupa msaada hata wa mawazo ktika kipindi hiki mnapojipanga na maisha yenu wawili, nadhani kauli zake hizo ndio zimepelekea wewe kuja huku JF kuomba ushauri kwani hakika amekuacha peke yako uamue siku na saa ya harusi. mke mwema lazima pia awe mshauri mwema. mambo mengi sana huharibika maishani kwa mtu kukosa ushauri. sasa wewe bado u-mwanafunzi na huenda mambo ya kipato bado si shwari ila yeye anasema yuko tayari wakati wowote, akimaanisha hata leo. so yeye anaangalliaje majukumu ya ndoa ikiwa utaamua kufunga naye ndoa kesho asubuhi? na mkipata mtoto mtamtunzaje wakati mnasoma, nk.

    so nakushauri pamoja na ushauri wa hapa, endelea kumshawishi mwenzio ashirirki katika kutafakari maisha yenu na mfike mahali muwe mnashauriana pamoja badala ya yeye kukuachia peke yako eti "yeye yuko tayari wakati wowote utakaooona unafaa" hii kauli haiashiiriikukupenda bali inaashiria kukuachia mzigo wa tafakari katika mambo nyeti na magumu kuamua kama haya. na inaweza kuwa mzigo mkubwa sana kwenye ndoa yenu siku za usoni. but nawatakieni kila la heri
     
  9. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said miss j utakuja kuwa mke mwema sana wewe
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante kaka, tuombeane
     
  11. k

    kagarara Senior Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana wana jf kwa ushauri wenu mzuri mnaoendelea kunipatia. Nina imani utanisaidia sana.
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Unataraji uoe mwaka 2011 mwezi gani?
    Ntajie tarehe na mwezi wako uliozawa?
    Au kwa maana nzuri ipi nyota yako?
     
  13. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Tafadhali bwana unataka kuwa-sheikh Yahya nini!
     
  14. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anzaa kazi, paata kwako, then omba michango kama kawaida then oa,
    ila angalia kamamupenzi anakupima maana jibnu lake linabidi liwe pia mjijenge wote kimaisha i mean pamoja as ckako chake na chake chako
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimekubali kwa asilimia zote.
    Watu walikuwa wanaoana hawana hata godoro sio siku
    hizi hadi tujenge tununue gari, tufungue biashara, tutiane na mimba ndio ndoa itangazwe.
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuuu jiweke kwanza sawa kimaisha.......Usikimbilie kuowa maana baada ya miezi 5 utaanza kujuta...take ur time weka maisha sawa ndio uoe huo ndio ushauri wangu!!
     
  17. k

    kagarara Senior Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilizaliwa Januari 3.
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni Mbuzi (Capricorn) . Upo Tz kwa sasa?
    Hujanambia ww ulipendelea uoe mwezi gan this year?
     
Loading...