Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA USHAURI JUU YA UCC Vz LEARN IT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimla, Jan 20, 2012.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu, naomba kujua chuo kizuri kati ya udsm computer center na learn it. Nataka nimpleke kijana aliyemaliza form four akajifunze computer application hasa course ya international computer driving lincence. Je wapi ni pazuri kwa kijana kama huyu kumpleka?? Naomba ushauri wenu wapi nimpleke.
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Jamani, hakuna aliyesoma hivyo vyuo akanipa taarifa kidogo ili nifanye maamuzi??

    Asante
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Mpeleke UCC.......ni pazuri zaidi
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama nia ni kupata cheti mpeleke UCC lkn kama unataka ajue Computer mpeleke Learn IT, New Horizon, Imit
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ushauri ninaokupa ni wa kweli nimewahi kupita hapo UCC pako poor,jaribu Learn IT,
     
  6. K

    Kimla JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asanteni wakuu kwa ushauri na uShuhuda
     
  7. K

    Kimla JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    je karo ya new horizons ni sh ngapi kwa kozi hizo za beginners? Je sifa kubwa ya new Horizons ninini ukilinganisha na LEARNIT?
    nipeni ushauri wadau ili nafanye maamuzi ya Busara
     
Loading...