Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAOMBA USHAURI JUU YA UBORA WA MAFUNZO YA UCC Vz LEARN IT

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimla, Jan 21, 2012.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu,

    Nina mdogo wangu kamaliza Form four nataka asome computer courses hasa Ms,word, excel, powerpoint ETC.Je wapi ni mpeleke ambapo wanaweza kumfunza computa na akaelewa, kati ya UCC na LEARNIT au pengine mnapopafahamu kuwa ni bora.

    Asanteni
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda IIT
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nenda chuo cha new horizons hawa jamaa wapo nondo mbaya...........kuliko vyuo vyote tanzania........ucc hamna chochote wala learn it........mimi nilisoma short course ya computer application uozo mtupi
     
  4. K

    Kimla JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Asante wakuu kwa kunijulisha.Je hii new horizon wako sehemu gani Dar?
     
  5. K

    Kimla JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    DAZIPOZI, IIT NI WAPI HAO? JE GHARAMA NI KIASI GANI KWA BEGINNERS? Ndugu cPROGRAMMING, JE NEW HORIZONS fee ni kiasi gani kwa beginners?

    Asante
     
Loading...