Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri jamani!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by IHANDA, Jul 21, 2012.

  1. IHANDA

    IHANDA Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani mimi niliwahi kuumwa ugonjwa wa kifua kikuu miaka 7 iliyopita na nilipata matibabu nikawa nimepona kabisa lakini cha kushangaza nashindwa kucheka!! na nikicheka kwa kujilazimisha basi nakohoa na hata mtu akinisukuma kidogo kifuani upande wa kushoto pia lazima nikohoe. Je, nina tatizo gani?*
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu,subiri ma dr waje utapona.
     
Loading...