Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri jamani nivumilie au nisepe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Mar 1, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata mchumba lakini nilipoamua kujuaana kivituzi..zzz nilihisi kama nguvu ni nindogo
    kwani usimamaji wake sio wa digri 90 kama sio 100 na hasa kwa kimwana kama mie bado
    mwake mwake sasa naogopa leo hivi akishanizoea nikiwa mke siitakua pilipili mti gani wakuinamaina.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    eeewaaaaa vumilia tu mwaya wote degree ni hzo hzo tena heri huyo upo 90 wenzio ni 37 za kimalaria malaria
     
  3. n

    nhassall Senior Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi ni wako bibie maana wewe ndiye unajua ukweli wa mambo, na ni wewe mwenyewe uamue ufanye nini maana hatujajua kama ni kweli unayosema maana hakuna kithibitisho kwa upande mwingine hayo uliyoyasema ni yako mwenyewe umeyaona na yamekukuta wewe na uamue wewe nini cha kufanya
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Raha zake wazijua wewe na ulilolifata kwake unalijua wewe..
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    haya mambo mwapaswa myaongeee mkiwa wawili na mkajua tatizo ni nini
    Kwa nini hali yake iko hivyo
    hali ya kuja kuainikana humu inaonyesha hata mawasiliano yenu yako mashakani
    Ndo maana ndoa nyingi siku hizi matatizo matupu
    Badala ya watu kushauriana na kumaliza mambo yao ndani ya kuta nne za master bed room wanayaanika kwa marafiki zao
    Ndoa hapo haipo tena
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Muwe mnaandaana kisaikolojia, siyo kukurupuka tu, hiyo inaweza kukusaidia. Maana usipokuwa na technique za kusaidiana kwenye hayo mambo utawajaribu wangapi??? Ukifanya mchezo na onja onja yako utaishia kuwa changudoa.
    Take care!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hv huwa mnasimamisha kwa degree? au km au mnatumia si unit gani mkuu?
     
  8. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama inaweza kuzama yatosha...hayo mengine ni hofu ya macho kwa kuwa unajaribu kufanya ulinganisho... kama ambavyo watu hawafanani kwa sura hata maumbile ni hivyo hivyo. Otherwise itisha gwaride la utambulisho ujichagulie kwa raha zako...
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Smile haya mambo ni more psychological than reality
    There is no certain degree of erection to penetrate a woman but at certain level you will be able to do what u want to do
    Akili kichwani kufikiria unafanya nini na vitu vingine vidogo dogo vinavyoleta ile hamasa ya kufanya hayo
    Sasa mtu unakuta hata mawazo hana or hakuna hata hamasa au kuvutiwa kufanya kile kitendo hiyo degree ya kufikia maximum erection itatoka wapi
    Waweza kukuta hata mhusika hapa ni mvivu sana kuleta hamasa ndo maana inakuwa hivyo mwenzake hafikii kiwango
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    90 degrees from which reference, from the vertical or from the horizontal? kwani akikumega 'mbuzi kagoma kwenda' au 'kifo cha mende' alignment ya mshedede ni ile ile?
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    tatizo la kujipendelea...mambo ya chumbani kwenu mngeyazungumza kwanza halafu ikishindikana tafuta ushauri.Leo huyu hakufai kwa sababu za degree 30, kesho mwingine hakufai kwa sababu inapinda pembetatu...unaenda kwa mwingine imekaa mshazari....tena unatafuta mwingine yake ndio inakaaa kabisa mduara.

    Utapigwa danadana wee halafu mwisho wa siku wewe ndio mwenye tatizo...Ni mtazamo tu nauliza kama una kisima hivi choteo linapaswa kuwa degree ngapi vile?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanaume mambo yenu mnakuwa wakaliii
     
  13. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo mbona inatokea sana tu !
    sema hujawa muwazi kwamba mme do mara ngapi.Ila kama ni mara ya kwanza basi sio kwamba mshikaji ana tatizo,
    hayo ni matokeo ya kukamia mechi inaonekana alipania sana kujipatia mautamu !!
    Sasa next time we nenda nae mdogo mdogo na kila kitu kitakuwa byee.
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulia na mtu wako

    Jitengenezee awe unavyotaka, ni habari ya saikolojia tu hiyo
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapo ni juu ya wewe kufanya maamuzi kusuka au kunyoa..
    Ama nenda jukwaa JF Dr Mzizimkavu atakueleza umsaidieje mwenzio
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaa...leo nimefurahi sana...mie yangu huwa naipima kwa seconds inazoweza kuhimili shughuli kabla sija-kojooo...sasa leo wewe unaipima kwa degrees...kweli wewe chiboko.

    What if unapata inayosimama 90 deg ila inatumia 30 sec kukojoa..utafurahi enhee????
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mtalimbo wake unalala doro wewe sepa hao hamu zao zinahamia kwenye kitolea taka za mwili
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Badala ya kumwambia mwenye hilo tatizo ili mkae mjue mtalitatua vipi?...Sasa ukija kuanikana hapa JF itakusaidia nini wakati mwenye hilo tatizo umeshindwa kum-face na kumwambia..
     
  19. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh!!! hata nyie!!!
     
  20. M

    Miriamemmanuel Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sikushauri umwache kama kweli umempenda kaa naye chini umwambie ukweli kuwa hakufikishi,
    Nendeni hospitali muongee na Doctor kwa uwazi bila kificho mtapata suluhishi.
     
Loading...