Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri, Huyu dada ananikosesha usingizi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zurich, Sep 5, 2009.

  1. Z

    Zurich Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimepanga chumba katika flat ambayo tuko watu 4, wote ni wanafunzi,kutoka nchi tofauti(Spain, Peru,Poland, ) akiwemo dada mmoja, mtu wa Poland, kwa kweli huyu dada anapenda ngono maana nina siku tatu tu tangia nihamie hapa na tayari ame-import(awala) mara mbili na kibaya zaidi chumba chake kinatangamana na chumba changu, kelele zote za mahaba nazisikia live kana kwamba ziko uvunguni mwa kitanda changu, na kibaya zaidi upatikanaji wa apartment katika mji huu ni taabu kweli kweli, na tayari nina mkataba wa mwaka mzima wa kukaa hapa, ndugu zangu nifanyeje, maana hivi vishawishi vinaamusha tamaa kwelikweli lakini nataka nijiepushe hadi nitakapofikia muda wa kuoa, najua hapa kuna great thinkers naomba ushauri wenu.
     
    Last edited: Sep 8, 2009
  2. Z

    Zurich Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimepanga chumba katika flat ambayo tuko watu 4, wote ni wanafunzi,kutoka nchi tofauti(Spain, Peru,Poland, TZ) akiwemo dada mmoja, mtu wa Poland, kwa kweli huyu dada anapenda ngono maana nina siku tatu tu tangia nihamie hapa na tayari ame-import(awala) mara mbili na kibaya zaidi chumba chake kinatangamana na chumba changu, kelele zote za mahaba nazisikia live kana kwamba ziko uvunguni mwa kitanda changu, na kibaya zaidi upatikanaji wa apartment katika mji huu ni taabu kweli kweli, na tayari nina mkataba wa mwaka mzima wa kukaa hapa, ndugu zangu nifanyeje, maana hivi vishawishi vinaamusha tamaa kwelikweli lakini natakata nijiepushe hadi nitakapofikia muda wa kuoa, najua hapa kuna great thinkers naomba ushauri wenu.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    sijuhi kama kuna "mbuni" huko, lakini akianza kelele zake wewe kimbilia bafuni na anza "Kuoga"
     
  4. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rudi bongo
     
  5. Z

    Zurich Member

    #5
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :confused:

    Nashukuru mkuu, maana huu pia ni ushauri kutoka kwa great thinker!
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kula mzigo acha ushamba......! Mpira unadunda-dunda mbele yako unageuka nyuma....utafungaje magoli? The trick in life is that open your eyes wide before marriage, then keep half-shut afterwards.....!
     
  7. Z

    Zurich Member

    #7
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Haya, ngoja nisubirie ushauri mwingine!
     
  8. Z

    Zurich Member

    #8
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ila sitaki kuchanganya mapenzi ma masomo, nataka kukamilisha lengo ili baadae nirudi kuongeza nguvu katika nchi yangu.
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    dogo soma, hicho ndo kilichokupeleka huko. Ukisikia sauti zinaanza kama ni mchana au jioni ondoka zako kafanye shughuli zingine au piga mziki sauti ya juu. Pole sana.
     
  10. Z

    Zurich Member

    #10
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nemesis, nimekupata mkuu heshima!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unakerwa na makelele ya huyo mwanamke muabudu ngono, peleka malalamiko yako kwenye mamlaka husika kwa maana anayehusika na hayo makazi.

    Kama tatizo ni wewe kutamanishwa na huyo mdada hilo ni tatizo la kujiendekeza mwenyewe na uamuvi ni wako, kucheza na nyani na kuvuna ubua au kufanya vinginevyo. Kumbuka kuna herpes na HIV na pia matarajio yako ya uliyoyajenga kwa miongo kadhaa yanaweza kutoweshwa in amtter of seconds kwa starehe ya sekunde zisizozidi 20(nadhani wewe ni mtu mzima sasa umenielewa, eeh?)

    Haya kila la kheri
     
  12. Z

    Zurich Member

    #12
    Sep 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana Abdulhalim Nashukuru sana, ila pia muda si mrefu nimetoka kuongea na huyu dada, na ameahidi kutorudia, na kama hii hali ikiendelea, nitatoa ripoti kwa mwenye nyumba.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahah hii kali .....ajichue kwa nafasi siyo! Mhhhhh imetulia
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ruudi Bongoland kamchuke demu wako kaka, kama vipi nenda kawaambie ukweli kuwa unaboreka na style yao ya kupigana mabao. Wewe mbongo bwana wabongo kwa ubishi si tunatisha. Sasa unaogopa nini kijana wangu ina maana ule ujasiri wa Sekondari umeshakutoka baada ya kufika ng'ambo. Take action man then utujulishe
     
  15. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    duhhhhh ..kwikwikwikwikwi.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Dogo vihela vyake anataka akirudi bongo awe na kisaloon na anunue kivuko kule kigamboni....hata mlo wake huko nadhani ni apples na mikate! Lazima awe muoga hajui huko aliko kila mtu anauhuru wake ukizingatia amelipia rent kama yeye!
     
  17. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    kwa nini usipige chabo kujua kulikoni???labda wanagombana tu kikware.
     
  18. Pilato

    Pilato Member

    #18
    Sep 5, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh kwanza hukusema wewe ni mvulana au msichana ila dawa ya moto ni moto cha msingi na wewe tafuta Goma yaani beiiiby na kisha ulipize tena wewe sauti iwe mara mbili ya yeye nikimaanisha hata ukiguswa kidole Utoe ukelele wa kufa mtu '' ooooh baby im cuming..!!
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umefanya vyema kiongozi,

    Usikonde ndio kidunia hivyo, usijekuta huyo mdada 'anauza' kwa sababu ktk muda wa siku 3 umeona ana partners 2 hiyo sio kitoto, nadhani muelekeo ni huo. Hata hivyo usimtilie maanani na maisha yake, wewe simamia mipango ya maisha yako.
     
  20. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    inawezekana huyo nyapu anakuzimia tu kwahiyo anataka kukurusha roho na kwa staili hiyo hataendelea muda mrefu mlie bati tu,akiona unampotezea ye mwenyewe atazima fegi,usikonde mkuu
     
Loading...