Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushauri great thinkers

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Sep 18, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nataka nifundishe mwaka mmoja tu then baada ya hapo niende kusoma university for degree programmes! ninatakiwa nifanyeje wana jf ili wasisimamishe mshahara?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Omba ruhusa.
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ongea vizuri na afisa elimu wako,ikiwezekana mshike mkono!
    Kihalali huruhusiwi mpaka afta 2 yrz!
     
  4. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nitamuanzaje huyu jamaa ili anielewe?
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ruhusa wagumu kutoa! natafuta mbadala ambao utasaidia
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    watumie watu wa karibu nae,sitaki kuamini kama kwel wew ni mtz tena eductd afu unavunga hujui kutoa rushwa kwnye nchi hii inayoendeshwa kirushwa rushwa
     
  7. S

    Shamge Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza wewe utafanya/ unafanya kazi wizara gani? na umepangwa wilaya gani? kuwa muwazi vizuri ili tukupe michakato ya utanzania!!!
    Hilo swala lako kwa nchi kama ya kwetu huwa haliwezi kuwasumbua greater thinkers
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kawasemelee kwa Pinda coz ni juzi tu ametoka kuwaambia wawaruhusu watendaji wao waende kusoma. Aliyasema hayo wakati akifungua OUT pale Sumbawanga.
    .
     
  9. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Acha kuendekeza ufisadi, amshike mkono kivipi? huyo bwana afanye kazi mwaka mmoja halafu aombe kuingizwa kwenye mpango wa kwenda kusoma ili mwaka unao fuata aombe ruhusa, hakuna njia ya mkato hapo, au kama yupo sehemu karibu na university, akasome evining programmes, zinatolewa sijajua vyuo vingine, pale udsm zipo
     
  10. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    hivi kwa nini mnahubiri rushwa? tusiundekeze mchezo huu jamani, tutsliua taifa
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hata ukienda kumuona pinda haitasaidia hapo maana sheria ziko wazi, na usikute ofisi hiyo ina tatizo la walimu. Hapo ni lazima awe mpole au atumie hiyo njia ya 'kumshika mkono' mkuu wake. anatakiwa aongee vizuri ili apewe ruhusa ya kwenda shule vinginevyo kwisheny
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aje kwangu anishike mkono, nitaugandisha hapo hapo mpaka Wadogo zake Hosea waje. Hakuna shortcut najua wewe ni Mwalimu, subiri upangiwe kituo, karipoti mapema, chukua hela ya kujikimu ya siku 7 zako, jaza mikataba ya ajira, subiri namba yako ya ajira (TSD), kaa mwaka mmoja kaulizie barua yako ya confirmation, malizia mwaka wa pili fuata taratibu za kawaida za kuomba ruhusa utapata tu bila shaka. Usithubutu kutoroka hata siku moja kwani utafunguliwa mashtaka na kusimamishiwa mshahara wako.

    Hope umenielewa sana mdogo wangu.
    Kila la heri
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu tukisimama hadhari tunajifanya kulaumu ufisadi, nina mashaka kizazi kijacho kitakuwa corrupt kuliko hiki cha sasa
     
  14. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thank u @Gerrad
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    We fundisha. Unafikiri wenetu nani atawafunza?
     
Loading...