Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ushaur ktk hil

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gold, Aug 7, 2012.

  1. Gold

    Gold Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman naomben ushaur,natafuta my soul mate ,niko single kwa miaka mitatu sasa,nimeajrwa private frm najitegemea c mtu wa stareh ingawa hw nagonga win mara chache nifanyeje nipate soul mate wangu?nilwah kuwa kwny uhusiano back then ikawa complicated 2ka break up so nk decid kuwa single 4sm time so nw am ready 4 anthr rltnsh so naomben advice yenu ,wat should i do?
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simple rules in life1. If you do not GO after what you want,
    You will never have it.
    2. If you do not ASK,
    The answer will always be NO.
    3.If you do not step FORWARD,
    You will ALWAYS be in the same place.
    so kama uko ready 4 a new relation, go 4 it wangu.........
     
  3. d

    decruca JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona sijakuelewa? tukushauri nini? jinsi ya kutongoza/zwa? hebu fafanua vzr.
     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Yaani kuajiriwa tu unataka mwenza haraka, rekebisha maisha kwanza, ndoa za siku hizi asilimia kubwa wanajuta kwa nini walioa/olewa. Ndoa inaweza kuharibu/kurekebisha maisha yako, kwa hiyo ni bora kuingia ktk ndoa ukiwa unajielewa kiuchumi haijalishi wewe ni mwanamke au mwanaume.
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwanza sijajua jinsia yako, kama ningejua nahisi ningeweza kukushauri vizuri zaidi. Nimesoma post yako kwa makini na nimegundua mambo mawili matatu hivi
    1. Moja nahisi kama umri wako bado mdogo sana
    2. You are too naive when it comes to relationships
    3. Umelelewa kwenye mazingira kandamizi yaliyokufanya usipate muda mrefu wa kujifunza ya Duniani
    Hebu nambie kwanza jinsia yako then i will know what to advice you
     
Loading...