Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba usauri wako.....plz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dantes steven, Aug 25, 2012.

  1. d

    dantes steven Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba unishauri juu ya hili nimepangiwa UDOM software engineering lakini pia niliomba diploma ya electrical eng. DIT nimepata sijajua soko la ajira kwa software engineering liko vipi naomba ushauri wenu...
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ngoja wataalamu wa masuala ya uhandis waje!
     
  3. t

    tan 90 Senior Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwana electricl by nw iko poa xana,ht hvyo thnk f ur future,thn maswala ya cmptr hayana soko na hayatakuja kuwa na soko,coz ni weng wanafanya hyo mambo,kuna mdogo flan kitaan kwe2,aliomb diplma ya geology n minerl explortn,thn at the same tym akachaguliwa udom information system,ameamua kwenda diploma,nilikua namshangaa ila nimemuelewa nw,xo make a wise choice and thnk of ur future and ur family status.
     
  4. a

    axel fowly Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ishu zote zinazohusiana na computer technlogy zina soko nje tu bongo utakaa sana..nenda kapige hiyo dip ya electrical ndo mpango mzima man
     
  5. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hapo soma electrical hyo compture hapo wengi na hata kupata job insumbua
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    electrical is the best...ila hme pakoje?? je kuna uwezekano wakuchange program pale udom...kwa taarifa fup ni kwamba ni ngum! ila hapa unazungumzia software engineering na sio comp engineering..japo bado ni mpya sana hapa bongo naima ni udom tu ndo wana offer hiyo prog market yake inaweza kuwa nzuri!!!!
    KWA UPANDE WA PILI....
    cheki sana wewe unapenda nini?? je mining unapenda?? software engineering unaiona vip?? SIKILIZA MOYO WAKO KAKA!!!
     
  7. m

    makfely Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    do what you like! ndugu then we dont give up on something because there are a lot of people in the field do the best and the system will choose you
     
  8. d

    dantes steven Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana kwa ushauri wenu nimewaelewa vizuri ntaenda dit sababu napenda umeme na baba amesema hata nikienda dit atanilipia thanx guyz
     
Loading...