Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba upitie hapa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Babu mchumi, Jul 28, 2011.

  1. B

    Babu mchumi Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari zenu tha great thinkers!
    Nitangulize shukran kwa watakao nielewa vizur,mimi ni kijana wa kiume umri(24) naishi dar,natarajia kujiunga na chuo mwaka huu
    jaman natafuta kazi ambayo nataraj itanisaidia kupata fedha zitakazonisaidia kuendesha shule yangu kwan hali ya wazaz wangu kiuchumi sio nzur na umri unazidi kwenda naelekea kujitegemea,elimu yangu ni form six nilipata dv 1.8 HGE
    nimeamin nitafanikiwa kupitia humu
    natarajia lugha nzuri kwa wana Jf,much thanks
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ebu weka sawa: Unategemea kwenda chuoni, then unataka kazi, sijakuelewa!!!
     
  3. B

    Babu mchumi Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    hope l can do both of them,inawezekana,ni wanafunzi wengi wanajisomesha kwa kufanya kazi mkubwa!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chuo chenyewe ni kipi? unahitaji hela ngapi? na kwa kusoma sawa sawa unahitaji ma saa mangapi? balance kwanza vyote hivyo ndio tukupe ushauri mzuri.
    eg: masomo ni 8 hrs per day (day time). kwa hiyo nahitaji kazi isiyo zidi 6 hrs ili nipate 2 hrs za usafiri na 8 hrs ya domestic time (kulala, kula, kufua na kadhalika). Course yangu ni 1.2 M per anum hivo nahitaji kazi inayo lipa at least 180.000tsh kwa mwezi ili nilipe shule na nyumba na chakula.
    Alafu wana JF wakusaidie kutafuta hiyo kazi ya bila degree, 180/month na kufanya kazi ma saa 6.
     
  5. B

    Babu mchumi Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    nashukuru sana,nitafurah sana kama nitapata masaa sita ya kazi tena niwe naingia jioni ili mchana nitumike chuoni,natarajia kusoma chuo cha IFM
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umeomba mkopo? loan boad wameongeza dau 7500 per day kwa mwezi = 225,000/= kwa wewe mwanafunz inakutosha sana ukitumia vizuri, enzi mi nasoma IFM tulikuwa hatupat muda hata wa kupumzika sasa kama wewe utapata hadi wa kufanya kazi sijui. labda kama masomo yamekuwa legelega au unasoma social security.
     
  7. MKITO

    MKITO Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha tamaa soma kwanza wewe
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kijana kazi gani unaweza kufanya?
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa point zako mbona unapata mkopo wa bodi bila tatizo?sioni kwanini ujizidishie mzigo wa kufanya kazi na kusoma,kwa elimu yetu ya hapa bongo mazingira yetu kwa kusoma na kufanya kazi itakusumbua sana,sisemi haiwezekani,ila itakusumbua.nadhani ukipata posho ya 7500 kwa siku,posho za stationery na za field zinatosha kusukuma life kiaina,labda kama una factors nyingine zinazokufanya utafute kazi poa
     
  10. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kazi ya udalali utaiweza?au kazi ya kudai madeni sugu
     
  11. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulinzi wa benk au visima vya mafuta/shift ya saa 4 ucku mpaka monie/ utaweza?, niPM nikupe kazi ili upate pesa ya kula, IFm mateso Babu mchumi kama unategemea boom!
     
Loading...