Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba updates za Vengu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nkisumuno, Jul 9, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenye taarifa ya maendeleo ya Vengu wa Original comed anipe maana ni muda mrefu niliposikia kapelekwa India kutibiwa hata Comedians kina Masanja wako kimya Kuna nini?Hata vyombo vya habari kimya, Kwa mwenye taarifa anijuze.
     
Loading...