Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba updates za Vengu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nkisumuno, Jul 9, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni muda mrefu niliskia kuwa Vengu amepelekwa India kutibiwa lakini mpaka sasa hakuna habari za kumhusu Kulikon? Mbona Masanja alichangisha pesa kwa Msanii mwingine lakini habari za Vengu kimya?
     
  2. s

    salvatory mushi Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ni vyema waka2pa habar zao c vengu2 hata sajuki
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na za Sajuki!!!!maana wengine tunaskia yupo kwa mganga wa kienyeji baada ya kutoka India!!!!
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wapo samunge last wik ndo wamefika wanapga vikombe
     
  5. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    what!!!!!!!!!
     
Loading...