Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba updates za form six leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakulutu, Feb 8, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,732
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hello jf,
    Leo mitihani ya kidato cha sita imeanza,imefanyika au laa,na wale wanafunzi wa ndanda wanafanya mitihani kama kawaida au laa?
    Nipo sehemu ngumu kidogo kwa redio kushika.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Imekaa kiunafiki hii. Mitihani f6 inaaza leo, mambo ya ndanda ni heri umuachie Ndanda Kossovo mwenyewe na bendi yake.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,732
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mnafiki ww uliewaza unafiki kabla huja post..sorry mods..kaniudhi huyu.Hacha greater thinker wachangie na sio ww mpita njia.
     
Loading...