Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Update kwa mikoa ambayo hawajapanga tarehe ya interview ya tarehe 1-5 october

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Agrodealer, Sep 29, 2012.

  1. A

    Agrodealer Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa yoyote atakayepata apdate ya interview kwa mikoa kama dar klm tanga na Arusha tujuzane plz.
     
  2. kandidus

    kandidus Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    interview ya nn? Kamlisha swali lako?
     
  3. A

    Agrodealer Senior Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    interview ya watendaji wa kata
     
  4. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duh kweli wadau tujue mambo yanavyoenda
     
Loading...