Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba up date za Arumeru waungwana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Yasser5, Mar 25, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF mwenye up date za arumeru tushehe uhodo tupia vitu hapa
     
  2. M

    MANGI1979 Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe huna tv au redio chalii yangu?nani akutafunie umeze 2?nakutania subiri nisake nirushe mavituuz
     
  3. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahahahaha sas si unajua watu watu hm wanazo hata za china ya capte hata nyingne amabzo hazijapakuliwa kwenye tv na radio advantage hyo
     
  4. M

    MANGI1979 Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekosa updates nikupe phone no. ya meneja kampeni ya chama kipi akupe udaku?
     
Loading...