Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba unitumie vocha ya voda 500

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nkamangi, Mar 26, 2010.

  1. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nina shida ya vocha ya Tsh mia tano (500) tu naomba mtu anitumie namba ya vocha. Naihitaji sana ila hapa nilipo siwezi kuipata. Kunihamishia kutoka kwenye simu yako haitafaa. Asante
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaman vocha zipo aina nyingi we unataka vocha ya zain, vodacom, tigo au zentel? jibu haraka nikutumie mwanangu
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Mi naogopa kuota manyoya............
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi natumia tiGo pokea huko kwenye PM.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe na JK hamna tofauti..................mwenzio kasaini jambo huku vitu vingine vimechomekwa ........na wewe hujasoma thread inasemaje ukaanza tu kuposti
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani kasema yupo maeneo ya daraja la salenda?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    leta namba yako nikupunguzie
     
  9. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeomba voucher ya VODACOM, niko serious jamani acheni utani, namba sitoi nitumie tou vocha namba kwenye PM ukituma hapa waziwazi washapu wataiwahi. Mia tano tu, si zaidi
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Hawa omba omba wanakuotesha manyoya popote pale............... Salenda ilikuwa mfano na kutuonyesha kwamba wanaweza
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    halafu ukitumiwa vocha za jumla ya 500,000 zile za ziada utazirudisha? mjini hapa si unajua.
     
  12. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikishapata 500 tu nitawajulisha ili mtu mwingine asinitumie
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mimi nataka nikuPM, HIVYO LETA NAMBA YAKO KWENYE PM yangu.
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani unataka ili upige au utume message? Kuna aina mbili tu za simu; (She/He). Je, simu yako ni ipi? Hiyo simu yako umeingiza vocha tangu lini? Unataka vocha au message? Simu yangu ni He, na inatuma message na vocha kwenda She tu...! Kama uko tayari tuwasiliane baadaye.
     
  15. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nilikua namtest kama kweli anaomba vocha hapa JF niliona kama ni kitu hakiwezekani
     
  16. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! imekuwa shughuli, yaani no one is feeling generous this friday afternoon jamani? Ni kwa ajili ya kutext
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red.................. haipimwi kwa vocha
     
  18. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe umeipanga vibaya, ungejaribu kwa watu walio online kwa kuPM. Kuomba hadharani unataka kufanya Arithmetic Progression na vocha za watu. Hivi mtaendelea kuomba mpaka lini?

    Achana na tabia ya kuomba omba, hata Mungu alisema tafuta utapata.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    98675432189076 kazi kwako ukichelewa umeliwa.
     
  20. Jacbest

    Jacbest Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nibeep, nitakutumia. Mpende jirani yako kama...........
     
Loading...