Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba unisaidie Pc hairespond chochote pass over here plz.....

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Feb 20, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jana usiku nilidownload video toka you tube, albam ya wayne, adobe flash player iliyokuja na antiv ya mcafee pamoja na gimp hii ni application zote nimetoa torrents kasoro hiyo adobe nilipata link toka FB cha ajabu asubuhi nimejaribu kuwasha pc inastack wala haifanyi chochote though inaonyesha mafolder yaliyopo kwenye jesktop je nifanyaje nirudi kama zamani kwenye matumizi ya kawaida?
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    restart mashine yako na then ikianza kuwaka press f8 then itakupa option nyingi tofauti za kuwasha mashine yako then choose safe mode. then ikiwaka nenda pannel control and then restore, choose the time prior to your istallation then restore hope you will enjoy the results.
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yeah thank God kwamba nimepata ufumbuzi tayari,
    Tatizo kumbe kulikuwa na program ya Folder Lock ilikuwa inaleta some "errors" so niliwasha computer yangu via safe mode baada ya hapo nikainstall hiyo program ya Folder Lock baada ya hapo nikairestart computer yangu mambo yakawa bomba.
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks, enjoy
     
Loading...