Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba uniondolee utata ''its not clear with me''

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by elia mgina, Jan 30, 2012.

  1. e

    elia mgina Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Excuse me mdau!! Mimi in fresh teacher sasa, sijui hawa jamaa (Halimashauri husika) wanatakiwa watoe pesa kiasi gani kwa ajili ya mwajiliwa mpya kujikimu. maana nimeuliza kwa baathi naombiwa majibu mengi sasa nimeshindw lipi ni kweli basi nimeamua kuja hapa JF kuondoa utata na kupata data kamili kwani nasikia usipo kaa vizuri unaweza kuchakachuliwa pia katika hiyo pesa ya kujikimu.

    I VALUE & APPRECIATE YOUR IDEAS!!

    "MUCH THANKS"
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    we unauhakika wa kazi bado unamashaka...vp ss huku kitaa...nenda eneo la kazi tena mwisho ni kesho.
    usihofu kwani ukiwa mwalimu neno malimbikizo lazima ulizoee...
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    umepangwa wapi?? Kuna kima kutokana na eneo...
    Jiji/mji au hamashauri... Mwaka jana tuliokuwa mijini tulikula jiwe9 na 10 (elfu 65,000 per day kwa siku 14) hizi ni za kujikimu/subsistence allowance
    Bado za miziko.... Tafuta waraka wa watumishi wapya wa serikali
     
  4. e

    elia mgina Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina shaka mzee, wewe utoe jibu la ombi langu kama huna 'you just skip' kwa wanaoweza kutoa michango yao, not necesary to comment on evrything hata kama huna data... nyie wabongo vip?
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nenda jukwaa la elimu kuna thread wenzako walianzisha
     
Loading...