Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba unilock no za modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OPTIMISTIC, Apr 22, 2011.

  1. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba msaada wa unlock no ya ZTE modem ya safaricom niweze kuitumia kwa sim card za TZ, IMEA NO:351817040823538, model: MF637U
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mzee mbona kuna special thread ya kuomba unlock code,,!!!i suggest u post hapo instead of increasing no of topics in this section!!
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    aya unlocking code iyo apo 37199190 but sidhani kama njia yake ya kuunlock utaitumia hii unlock code lakini hii ndio utakayopata pengine piya.... ya iyo modem yako ni model mpya kdogo sijui kama inaweza kuunlokiwa kwa kutumia hz njia za unlock code but still try
     
  4. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks, ila nimejaribu kuweka hizo no naona sehemu ya ok haiko active ni sehemu tu ya cancel ndo active, pls any other option!!
     
  5. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tumia code hizi itatoka 046692247864
     
  6. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru sana kwa misaada ila nimeijaribu hiyo no bado haijafanya ok haikoactive, seems mpaka digits ziwe 16, naendelea kuomba msaada wenu
     
Loading...