Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ukaribisho

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Pakawa, Mar 12, 2009.

  1. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wakubwa shikamooni!! wadogo marahaba hamjambo!! na wale wenzangu habarini za masiku.
    Napenda kujitambulisha kwenu katika blog hii. Nawashukuru kwa michango yenu ambayo mingi ni ya kuielimisha jamii.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Marahaba Pakawa, karibu sana jamvini kwetu na usisahau kumtaarifu na yule pacha wako Paukwa kuhusu jamvi hili mwambie naye anakaribishwa sana. Jisikie huru kuchangia katika mjadala wowote unaoendelea hapa jamvini.
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu Pakawa, karibu!. Karibu mpaka ndani.
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa ukaribisho wenu.Tuzidi kuijenga na kuirekebisha nchi yetu tukianza kwa uchangiaji wa mawazo na pengine kwa vitendo baadae muumba akizidi kutujalia nguvu na uweza.
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145

    Karibu sana kwenye The Home of Great Thinkers tunaamini tutapata mawazo mengi mazuri kutoka kwako!!
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu chana!
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu sanaaaaaa pakawa.

    Jamani naomba kuuliza huwa mnakutana face to face kwa ajili ya refreshing au tunaishia humu humu ndani tu? I suggest kwa wale walioko sehemu moja siku moja we meet and get to know each other. Ni uono wangu lakini. Naomba nisibadili utaratibu uliopo
     
  8. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pagumu hapo....UWT or sore UWM (....... wa Mafisadi)! Teh teh teh....karibu sana Pakawa
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eeeheheheh
    unadhani hawa tunawaogopa? maana hata wao tunataka ku deal nao maana hata wao ni sehemu hiyo hiyo ya ufisadi. Kwani si unajua yule jamaa wa UWT aliyechota BOT? tena kwa kampuni fake? wala hajafikishw a mahakamani?
    Anyway karibu Pakawa. Hapa ndio penyewe na iko siku tutafahamiana woote maana hatutakuwa na majina ya bandia tena kwa vile tutakuwa tumewashinda wezi wa uchumi wa nchi yetu.
    Bila shaka tutakutana kwenye party ya kujipongeza na kufahamiana kwamba huyu ni Mwiba na huyu ni mchukia mafisadi.
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mapambano yaendelee mpaka kieleweke tumechoka na hawa watu wasio na uchungu na nchi yao wameigeuza kama ni soko la wanyang'anyi sasa ni juu yetu kuzigeuza meza zao na kuwaonyesha biashara yao haikubaliki duniani mbinguni na hata ahera.
     
  11. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marahaba karibu sana JF
     
  12. m

    mbauko New Member

    #12
    Apr 2, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanaJF,
    Nimefurahi kupata nafasi ya kujiunga nanyi katika mtandao huu.Nitajitahidi kuzisoma makala mbalimbali zinazokuwemo na pia nami kutuma zangu.Ninashukuru sana

    Mbauko
     
Loading...