Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ujikaze, najua utalia sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Naomba ujikaze, najua utalia sana, mimi mwenyewe nilivyoambiwa na dokta leo mchana, niliogopa na nilikusikitikia sana, ila tulia na utafakari kiutu uzima nikwambialo
    BEI YA KITIMOTO I MEPAND A SANA.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo kweli umeniweza!
    Nilifikiri una ishu heavyyyy!
    Thanx lakini!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Mda wote tumenuna na dude liitwalo ccm! Angalau tucheke kidogo japo ni ukweli kiongozi!
     
  4. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    wabheja!
     
  5. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kichwa cha habari kimenishtua sana. Yaani unawaomba watu wajikaze maana unajuwa watalia sana. Duh!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    ccm akili za punda
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Dah unamdharirisha ban!!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahaha..haha.
    Saint, CCM tupo safi sana!
    Ndio maana tunawachakachua kwenye kila uchaguzi!
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Dawa yenu inachemka na lazima mtainywa!!!
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Dah! nimeifungua kwa masikitiko nkidhan mambo ya angaza! kumbe kitimoto! ila kama kamepanda bei itakuwa ishu!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,252
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    Mi nilijua mtu kafa kumbe ni kiti, pole na hiyo hangover.
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nadhani tuwe na na utaratibu wa kuandika heading, wakati mwingine post kama hii kabla ya kuifungua wengine huwa tunasali kwanza sasa unapoingia na kukuta upuuzi haipendezi kwa mungu na huwenda yakakukuta
     
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mhh!!
    Kweli Watanzania 2nakazi.

    Afande shimbo Kala mahela we unaleta Mada za viti MOTO humu.
     
  14. j

    jonasadam Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM! CCM! CCM! hamtaiweza na mtazeeka mkisema hivyo hivyo, aliishindwa mababa zenu sembuse nyinyi? sana sana mtapigwa mabomu, mwishie kupata vilema bila sababu! kisa? kuwatafutia watu ulaji!
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    matoto ya chadema bana! yanawaza kitimoto na mbege tu..............Mkichukua nchi fanyeni vyakula vya taifa!
     
  16. j

    johnmoney Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiniondolee, swahumu yangu si ungesema ni kwa wale wasiofunga tu , jameni
     
  17. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungeichomekea ktk maoni ya mshkaji yeyote na si kuiweka kuwa heading. Unamaanisha nini hasa sijakupata. Ila kwa hisia zangu una misingi ya kiimani ya kidini zaidi nahisi unalenga kundi fulani la kidini jambo ambalo si zuri sana hapa. Samahani kuingilia uhuru wa mawazo
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Lol! Nilifikiri nchi imeuzwa! Kumbe kitu cha kiti-fire!
     
  19. j

    jonasadam Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA wana JF tunaenda pabaya! mmefikia kuingilia hata jeshi? hii ina maana hata hicho mnachotafuta hamtakipata. muulize Dkt. Slaa alichoambiwa mpaka akaacha kuizungumzia meremeta. jeshi ni jeshi, wale hawavai kumbati kama za mbowe! hawana utani tuzungumzie mengine.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    maskini weee sasa itakuaje mwenyewe nilipania sana kwenda kupata thupu ya hio kitu ili nipate nguvu ya kutembea kidogo maana filling station zote zimefungwa.....duh
     
Loading...