Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ufumbuzi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KakaJambazi, Jul 13, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kila nikifungua file la pdf nakutana na ujumbe kama huu wa kwenye attachment. Naomba mnisaidie kutatua tatizo.

    Thx. View attachment Msaada.doc
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Weka ujumbe kwenye post moja kwa moja, attachment virusi tu hivyo!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Nikifungua pdf file nakutana na ujumbe huu "Adobe reader could not open 'FAA505.pdf' because it is either not a supported file type or because the file has been demaged (for example, it was sent as an email attachment and wasn't correctly decorded)."

    Hapo awali zilikua zinafunguka kama kawaida.
     
  4. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    nafikiri ujumbe unajieleza... ila kama ni file moja basi huenda lishakuwa demaged ?(corrupted) kama ni ma file yote ya pdf basi pdf reader yako ina matatizo... un install then u re install tena... hope its help!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ni mafaili yote ya pdf.
    Ok thanks
     
Loading...