Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ufahamu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kimbweka, Apr 8, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Heshima yenu wakuu
    Kama jambo hili litakuwa si mahala pake naomba mnistahi.

    Nahitaji kufahamu kwa kina ama undani wa charges za kuingiza gari nchini baada ya malipo ya CIF inakuaje. Na gari hiyo tuseme ni ya cc 2000 na CIF ni US$ 2800. Nahitaji details za kitaalamu hasa kama ni za port charges inakuwa percent ama kiwango gani, pia gharama za TRA na za Clearing agent. Pia gari iwe hailipiwi uchakavu nikiwa na maana imetengenezwa miaka ya 2002 kuendelea juu . Vilevile ningependa nifahamu gharama za usajili na mengineyo kwa ufafanuzi zaidi tafadhali. Hii ninamaana ni mpaka pale gari unakuwa nalo mwenyewe barabarani.

    Natanguliza shukrani za dhati
     
  2. D

    Developer JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
Loading...