Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ufahamu juu ya hili

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kimbweka, Sep 1, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je kama mfanyakazi na una uanachama NSSF,PPF etc. Je kuna uwezekano wa kuhama uanachama sehemu moja na kwenda kwingine? kwa mfano: UPO PPF na UNATAKA KUHAMIA NSSF; Pia kama kuna sheria husika naomba kujulishwa.

    Thanking you in advance,
    KIMBWEKA
     
Loading...