Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ufafanuzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Robies, Apr 16, 2012.

  1. R

    Robies Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mbona Kuna Ubishano Kuhusu Deadline ya Kuaply TCU ...
    Kwa wale WaliomalizaVyuo vya Ufundi waliambiwa mwisho ni 30th apr regardin matangazo yaliyotolewa kabla na vyombo vya Habar..
    But now referin to the TCU Guidline
    inasema ni 30th of June ..
    Sasa Tuamin Ipi .. ?
     
Loading...