Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ufafanuzi wa hili tafadhari.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 8, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nikiwa naangalia Kipindi cha Mzee wa Upako transfoma,Nyuma yake nikaona Picha Ya NYOTA RANGI YA BLUE,JUU NA CHINI KUKIWA NA mistari Mipana Tena Ya blue.
    Hizo alama Zinamanisha Nini?
     
Loading...