Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ufafanuzi: Nani mwanasheria mkuu wa Tanganyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njenjema, Jan 11, 2012.

  1. N

    Njenjema Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kupata ufafanuzi kidogo wanaJF hivi ni kweli hakuna Mwanasheria mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania?Na kama ndio mbona twaogopa kutaja Tanganyika?Ni kweli hatuna Serikali ya Tanganyika?Kama ni hivyo mbona Tundu Lissu alipingwa sana alipoleta hili suala bungeni?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hakuna Mwanasheria wa Tanganyika, kuna Mwanasheria wa Tanzania!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nnachofahamu binafsi ni mtaganyika!nahitaji nchi yangu Tanganyika na serikali yake!hv iweje upande mmoja uwe na serikali na mwingine usiwe nao?eti Tanzania bara!which kind of country unrecognized in the world map is this?tunataka katiba ya tanganyika,rais wa tanganyika na mwanasheria nchi!wale wanaojiita wanasheria wa tanganyika ni wa nchi gan wakati nchi yao haipo?badilikeni wapi!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Weremya .
     
  5. N

    Njenjema Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe Jussa kasema hakuna mwanasheria wa Muungano sababu sheria si suala la Muungano wakuu au mwaonaje?
     
Loading...