Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba ufafanuzi kamati kuu ya ccm kwa mujibu wa tovuti yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jatropha, Apr 18, 2011.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa tovuti ya CCM hadi hii leo majina ya wajumbe wa Kamati Kuu ya CCM ni haya yafuatayo:-

    WAJUMBE WA KAMATI KUU MPYA YA CCM KWA MUJIBU WA TOVUTI YA CCM.


    1. Ndugu Kakaya Mrisho Kikwete - Mwenyekiti
    2. Ndugu Pius Msekwa - Makamu Mwenyekiti (Bara)

    3. Ndugu Amani Abeid Amani Karume - Makamu Mwenyekiti(Zanzibar)

    4. Ndugu Wilson Mukama - Katibu Mkuu
    5. Capt. (mst) John Zefania Chiligati - Naibu Katibu Mkuu (Bara)
    6. Ndugu Vuai Ali Vuai - Naibu Katibu Mkuu (Zanzibar)
    7. Dr. Ali Mohamed Shein - Mjumbe
    8. Ndugu Edward Ngoyai Lowassa - Mjumbe
    9. Ndugu Shamsi Vuai Nahodha - Mjumbe
    10. Alhaj Ali Hassan Mwinyi - Mjumbe
    11. Ndugu Benjamin William Mkapa - Mjumbe
    12. Dr. Salmin Amour - Mjumbe
    13. Ndugu John Samwel Malecela - Mjumbe
    14. Ndugu Nape Nnauye - Mjumbe
    15. Ndugu Mwigulu Mchemba - Mjumbe
    16. Ndugu January Makamba - Mjumbe
    17. Ndugu Asha Abdallah Juma - Mjumbe
    18. Ndugu Abdulrahman Kinana - Mjumbe
    19. Ndugu Anna Makinda - Mjumbe
    20. Ndugu Pandu Ameir Kificho - Mjumbe
    21. Ndugu Anna Abdallah - Mjumbe
    22. Ndugu Rostum Aziz - Mjumbe
    23.Dr. Mohamed Gharib Bilal - Mjumbe
    24. Ndugu Pindi Hazara Chana - Mjumbe
    25. Ndugu Andrew Chenge - Mjumbe
    26. Dr. Maua Abeid Daftari - Mjumbe
    27. Ndugu Samia Suluhu Hassan - Mjumbe
    28. Ndugu Mohamed Seif Khatib - Mjumbe
    29. Ndugu Haji Omar Kheri - Mjumbe
    30 . Dr. Abdallah Omari Kigoda - Mjumbe
    31 . Ndugu Abdurahman Kinana - Mjumbe
    32 . Ndugu Anne Semamba Makinda - Mjumbe
    33. Ndugu Fatuma Said Ali Mchumo - Mjumbe
    34 . Ndugu Zakia Hamdan Meghji - Mjumbe
    35. Ndugu Omar Yussuf Mzee - Mjumbe
    36. Ndugu Emmanuel John Nchimbi - Mjumbe
    37 . Ndugu Ali Ameir Mohamed - Mjumbe
    38. Ndugu Yussuf MohÂ’d Yussuf - Mjumbe

    http://www.cms.ccmtz.org/index.php?page=535

    Naomba mnisaidie ufafanuzi hivi Lowassa, Rostam na Chenmge badi ni wajumbe wa Kamati Kuu mpya ya CCM iliyoko chini ya Katibu Mkuu Wilson Mukama?
     
  2. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ana Makinda ametajwa Mara mbili, je yeye ana umuhimu mara mbili ya wajumbe wengine?

    Kama kweli CCM ilijivua Gamba kwa kuwaengua watu watatu tu kwenye sekretariat, je ina maana kuwa LOWASA, ROSATM ba CHENGE siyo magamba? Hao ni watu clean? Hii CCM nia sikio la kufa kabisa.

    CCM ina links za matwei yake; yapo matawi ya:

    • Marekani
    • London
    • Moscow
    • Napoli
    Kinachonishangaza ni kuwa huko Uingereza kuna tawi la London, Urusi kuna tawi la Moscow, na Italia kuna tawi la Napoli. Kwa nini Marekani kuwe na tawila Marekani badala ya kuwa tawi la Houston? Sehemu nyingine za Marekani hazina huo upuuzi wa kushabikia CCM; Nadhani ni muhimu kwa hao wana CCM wa Houston kupanua mawazo yao na kuacha kujifanya kuwa wanawawakilisha watanzania wote walioko Marekani.
     
  4. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pengine ile mimi niliyoifahamu (siyo hii ya open source yenye CMS ambayo sasa imeongezwa link ghafla) bali hii hapa: Chama Cha Mapinduzi - CCM bado haijawa updated sijui!
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ulevi ni kitu kibaya bro! Bado unatapa tapa tu na kukazania kitu kilicho wazi kuwa hizo domain names mbili in fact zote zina-point kwenye tovuti hiyohiyo moja inayodai kuwa "Web Site Rasmi" ya CCM. This is simply ridiculous bro!
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa baada ya Anne Makinda kwenda kwenye vyombo vya habari na kusisitiza kuwa jina lake la kwanza ni "Anne" na siyo "Anna". Lakini kwa vile almost kila kitu cha CCM ni sloppy and amateurish, usijeshangaa kwamba since then, kwenye payroll za CCM na Bunge mtu huyohuyo mmoja sasa analipwa mishahara na marupurupu kama watu wawili tofauti.
     
  7. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanini uandikie mate wakati wino upo. Double click link yako uone nini kitatokea. Ukweli ni kuwa MAFISADI PAPA wamechaguliwa na Halmshauri Kuu ya CCM iliyoketi tar 10 ASprili 2011 kuwa wajumbe wa Kamati Kuu mpya ya CCM.
     
  8. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WATANABE ulisema

    Code:
    kwanini uandikie mate wakati wino upo. Double click link yako uone nini  kitatokea. Ukweli ni kuwa MAFISADI PAPA wamechaguliwa na Halmshauri Kuu  ya CCM iliyoketi tar 10 ASprili 2011 kuwa wajumbe wa Kamati Kuu mpya ya  CCM.
    Nakubali kwa nini tuandikie mate bofya tuone wewe unaona nini sasa.

    OneManArmyMan
    Ukaamua kunipa ulevi na ujana, asante.


    Naelewa nilichokiandika na nasisitiza tena kuwa wakati naadika pamekuwa na tovuti mbili hewani. (mpya) yenye cms hii hapa: Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM na (ya zamani) hii hapa: Chama Cha Mapinduzi - CCM (ambapo the Swahili version iliungwa (redirected) kwenye hiyo mpya. Any way nilihitimisha kwa kueleza wawasiwasi wangu kuwa :



    "bado haijawa updated sijui "



    Haya sasa tu click tena tuone nani mlevi na ni nani kijana hapa.Maafuu hapatilizwi!
     
  9. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama Touti hizo hazijawa updated Majna Ya Wilson Mukama, Nap Nnauye na January Makamba yameingiaje na majina ya Yusuph Makamba na wenzie kutokaje?
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa...!!!!!!!!?
     
  11. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mbona asilimia kubwa mno ni waislam au au kale kamtindo kanaendelea???????
     
Loading...