Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba tusaidiane hapa!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by njookesho, Jul 24, 2011.

  1. n

    njookesho New Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana wa kitanzania aliye lelewa na mzazi "mvuja jasho" kwenye nyumba ya kupanga, leo hii anaambiwa aweke dhamana isiyo hamishika kama vile nyumba, kiwanja ili apate mkopo, wavaa suti wanamwambia ajiajiri! ya wezekana kweli??
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana Shakespeare akaandika.

    Polonius:
    Neither a borrower nor a lender be,
    For loan oft loses both itself and friend,
    And borrowing dulls the edge of husbandry.

    Hamlet Act 1, scene 3, 75–77
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe sielewi hili suala
    labda wadau wengine walizungumzie
     
Loading...