Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba tafsiri tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Jun 7, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tanzania tanzania, nakupenda kwa moyo wote
    nchi yangu tanzania, jina lako ni tamu sana
    nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni heri mama weeeee....
    tanzania tanzania, nakupenda kwa moyo wote.
     
  2. C

    Cremo joe joe Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hyo nyimbo alitunga lowasa manake tz ndo pakuokota pesa za bure.
     
Loading...