Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba taarifa juu ya ajira za utumishi maafisa tarafa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ICHANA, Sep 12, 2012.

  1. ICHANA

    ICHANA JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,764
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomben taarifa cz cjasikia kuitwa kazin wala interview tangia hyo may za maafisa tarafa na zile za june kulikon/?MWENYE TAARIFA ANIPE PLZ
     
  2. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    fuatilia website ya utumishi utajua kila kinachoendelea kwenye matangazo yao
     
  3. z

    zar Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm pia niliomba na huwa nafuatilia kwa ukaribu sana ajira na interview za utumishi bado hawajaita mkuu usiwe na shaka endelea kuvuta subira na kufuatilia kwa umakini sana,,
     
  4. nyaucho

    nyaucho Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Uciwe na hofu mkuu, katibu amesema hizo za maafisa tarafa na zile za state attorney wataita watu ndani ya huu mwezi kwa hiyo tuendelee kuchek tovut yao kila mara.
     
Loading...