Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba sifa za wanaume wa wakipogoro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Uda, Mar 29, 2011.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba mnishauri nimempata mchumba wa kipogoro,hivi wanaume wa kabila hili wana sifa gani?
     
  2. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ukijua itakusaidia nini??
    Jenga dumisha mahusiano yenu kwanza, acha mambo ya ukabila.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Arrrg!We unachumbiwa na kabila au kijana mwenyewe?Kujua kuhusu kabila hakutakusaidia chochote ila kujifunza tabia ya mwenzako ndo itakayo kusaidia!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ni km umenunua ka radio kapyaaaa halafu ukakawekea duracell mpyaaaa ukafungulia mpaka mwisho ndani kwako tehetehetehe. siku hizi ukabila hauna nafasi tunakua kwenye jamii moja labda tofauti mimi naiona kwenye society tunazokulia na si kabila. kwa mfano watu wanaosoma au waliopitia shule za st.kayumba huwa wagumu na wavumilivu ila waliosoma st. maries n academies huwa watoto wa mama saaaana so achana na ukabila. juzi kuna dogo mmoja nilimuulizia mtu flani ana same sirname na yeye akasema yeye hamjui na kwao moshi hajawi kaa zaidi ya wiki. kazaliwa dar kakulia hapa std one hadi six na chuo vyote hapa dar hata lugha ya kwao inampa shida. mimi mwenyewe lugha ya kwetu siijui kabsaa sijazaliwa songea na sijawahi ishi songea zaidi ya miaka miwili na mkinipa mke wa mtu nimsindikize atafika salama salmin. so kabila watu washayasahau
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hapo nina mashaka maana sijawahi kuona mtani wangu aliyeacha asili yake hata kama amezaliwa na kukulia Japan..:lol::lol:
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    Hahahah
    thread nyingine
    bwana....duuhhh
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi ukiambiwa wana sifa mbaya utamuacha???
    Ni wabaya!!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Acha mambo ya ukabila wewe
    Kwa hiyo ukimaliza ukabila
    Utakuja dini yake
    Halafu sura
    Then rangi,
    Then umbo
    Then Elimu
    Then mrefu au mfupi
    Halafu nini tena kinafata?????
     
  9. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hamjanisaidia jamani!
     
  10. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sifa kubwa ya wanaume wa kipogoro ni kuwa:
    WAKO SAWA TU NA WANAUME WENGINE.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo sasa!!:nono:
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabla hujachumbiwa ungeuliza makabila na tabia zao. Sion kama ni busara kuanza kuchimba tabia za makabila , mahusiano ni yako na yeye . Na tabia sio identity ya kabila. Mfano kuna wakurya wanasifika kupiga wanawake, binafsi sijawahi pigwa! Achana na mambo ya ukabila.
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hujampenda ww, ungempenda usingeuliza swali ulilouliza

    waswahili husema, kama ukimpenda mtu, "chongo huita kengeza"

    ww iweje eti umepata mchumba unauliza kabila?????????

    hujatulia!!
     
  14. D

    Deo bony Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's real kwamba unahitajika kuchange coz ukabila hauna nafas ktk love, unachotakiwa n kuwa karib na urelove ili ufaham alivyo kiundan na mambo anopendelea then kinachofata nkutimiziana up to this u can be a real couple and u'll have a longa lov span.
     
  15. m

    mbweta JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wapo kama joti.
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni husband material sana (endelea naye)

    hawana ishu (achana naye)

    Nafikiri nimekusaidia sana
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.ngoja nikupe ile roho yako inapenda.
    2. Hawa jamaa wanajua kupenda, wanajali na wanatunza.
    3.kwa ajili ya upole wao wengi hawaoi kwao maana dada zao kidogo dakika tano mbele.
    4.mambo ya kiushirikina wanayajua,haswa iwapo amekulia kule nyumbani na hashiki dini yoyote. Basi saluni atakuwa anapajua.
    5.anyway,generaly they are good.umelamba dume.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni waongo,
    Ni wabinafsi,
    Ni wajeuri,
    Ni wazinzi,
    Ni wezi,
    Ni MAFISADI
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wafup wana vigimbi
     
  20. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i see pole!ukimchunguza kuku utashindwa kumla
     
Loading...