Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Serial Numbers za Generators za Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Feb 21, 2011.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kwa wale walioko karibu na zilipo generatoirs hizo, naomba mtutundikie serial numbers za generator hizo ili tufuatilie kujua thamani yake halisi na mzunguko wake kwenye soko la dunia tangu zitoke kiwandani.
     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii info inaweza kukusaidia:

    Power Plant Gas Turbine
    Complete 120 mw power plant, consist of 4 TM2500 GE gas turbine packages and 1-LM6000PD gas turbine package, 50 hz, 11.5kv Brush Generator.

    Power Plant Gas Turbine, Dowans Tanzania Ltd
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Yaani mpaka leo bado kuna jenereta zenye brashi?
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizo ni specifications sio serial number. Machine nyingi zinaweza kuwa na specification za aina hiyo. serial number huwa ni moja tu kwa kila equipment na haijirudii kamwe hata kama equipment hiyo itaondoka sokoni au kwenye matumizi.
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ngoja niende pale ubungo nikiomba c nitapewa?
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Waandishi wa habari hawakumuuliza bg al adawi wkt anaongea nao kuwa ile mitambo yake inagharimu kiasi gani?
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu suala lako nalishughulikia, nikizipata nitaziweka jamvini.
     
Loading...