Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Ruksa Nibadilishe Avatar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 2, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jana nilikuwa katika shinikizo kuu baada ya kusikia kuwa kunataka kufanyika usanii katika majimbo ya Arusha Mjini na Nyamagana, na hasa niliposikia mafisadi JK na EL wapo kwenye majimbo husika.

    Nilipatwa na hasira kiasi cha kutamani kufa.Kwa kuanza niliamua kubadili avatar yangu kwa kuweka picha ya mtu aliyejinyonga.

    Lakini baada ya matokeo rasmi kutangazwa kuwa SAUTI YA UMMA imesikika, now I am thinking of changing my avatar.

    Naombeni picha nzuri basi wadau.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    RUKsa, badilisha...!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Weka hii mkuu.
    [​IMG]
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimeipenda sana.

    mimi mwenyewe mtu wa 'Kili'
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Badili mkuu, menitisha maana tunakuhitaji sana hapa!!
     
Loading...