Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba radhi Tume na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 19, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mwanachama wa ccm mwaminifu kabisa.

    Tukio la waandishi kupigwa tumelipanga sisi tukiongozwa na katibu wa uvccm wilaya ya monduli Ezekiel Mollel kwa uratibu wa James millya ambae ndio ametoa sh.milioni 4 kunipa mimi na kuwatafuta vijana ambaye kila mmoja nilimpa laki laki kwa kazi hiyo.

    Kikao cha kupanga hujuma hiyo ambayo lengo ni kuisingizia chadema tulifanyi Lush Garden kwa Idd alhamisi saa 6 usiku na nikapewa siku tatu kwa utekelezaji zaidi. Millya aliniambia pamoja na Ezekiel kuwa ameagizwa na mzee Sendeka kufanya tukio ambalo kwalo chadema watashutumiwa na kubambikiwa shutuma za fujo kwani ccm wamezidiwa na wamejaribu kila njia zimeshindikana.

    NAOMBA RADHI PIA WAANDISHI. NAPENDA MAGEUZI NDO MAANA NIMEJITOKEZA KTK SAFU HII.
     
  2. k

    kiponzelo Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa agenda za kikao
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshaharibu radhi inasaidia nini?
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda huko Arumeru ukawaombe wananchi msamaha
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh ni yale yale ya hujuma dhidi ya cdm..mungu weka wazi wote
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    aibu yao wenyewe
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ongea na waandishi wahabari hadharani.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    wamekutuma useme uliyoyafanya?wabongo na siasa za ovyo
     
  9. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Content inashawishi kana kwamba ni kweli. Staili ya uandishi inashawishi kana kwamba imepangwa na Chadema. Nashindwa kuamua sawasawa lakini nina yafuatayo:
    -Sendeka anajidanganya, hawezi kusamehewa na Millya wala Lowasa
    -Milya na Lowasa hawawezi kupatana na Kikwete
    -Sendeka amebabaika sana, atatupwa na akina Sitta na Milya atachukua jimbo lake.
    Kutumika kuna mafao machungu sana.
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acha habari za majungu wewe eti mwanachama mtiifu!
     
  11. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu kafie mbali huna maana kabisa unaleta story za ajabu hapa! njoo kwajina lako hapa! lasivo kafie mbali!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Sasa uliwakosea ni members wa JF au watu wa Meru?
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    ona akina Rev wengine hawa

    sasa ukianza kuwatukana CCM utaambiwa una chuki na CCM wakati mnajidhalilisha
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni umekaa na kutafakari niweke nini humu jf ili watu washawishike kuchangia ukaona uje na uongo wako wa kusingizia watu?
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama ulivyotangaza leo tunaomba uombe radhi hadharani kesho kwenye vyombo vya habari ili umma uje hujuma hizi.
     
  16. S

    Sindato Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sendeka na James Millya ni paka na mbwa (sijui paka ni yupi na mbwa ni yupi - utajaza mwenyewe) hawakai pamoja, issue ya kofi bado ipo tete hadi leo; wee unasema....pepepe....mwaminifu? Uko wapi uaminifu wako kama ni kweli si ungepiga kimya?

    Acha uongo Mujuni....... mtu mzima *******o!
     
  17. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This sounds stupid and reflects a person who has not gone to school. No more comments. Keen
     
  18. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waberoya mshkaji wako Baharia Mutuz ameenda Arumeru kama alivyoahidi au alikuwa anatoa porojo hapa jamvini????
     
  19. R

    RUTARE Senior Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia arudishe hizo 4m
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM wanafanya mambo mabaya sana kwa kweli
     
Loading...