Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba picha za athari za uchimabji wa madini kwa wananchi, Nyamongo and Kahama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyamagaro, Apr 25, 2012.

  1. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,
    Naomba kama kuna mtu anaweza kunipostia hapa picha zinazoonyesha athari za uchimbaji wa madini Tanzania. Mfano kama una picha za athari za maji ya sumu ya mto tigiti, Bulyankulu, etc. Vilevile picha za nyumba za wenyeji wanaozunguka machimbo hayo zitafaa.
    Thanks
     
  2. T

    Twigwe Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka, Kama unafanya research fika site huko nyamongo uone mwenyewe ili uandike vizuri, kuna mto unaitwa tigite unahali mbaya sana, nenda kaka nenda ukaone!!!, utapata na picha za umasikini uliokithiri wa wananchi wanazunguka mgodi huo.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
Loading...