Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Picha yako Mpenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Mar 16, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika vitu vinavyonipa wakati mgumu kwenye mahusiano ni kuombwa picha eebwana inanipa taabu sana.nakumbuka mala ya mwisho kupiga picha ilikua namaliza standard 7 sasa akiomba picha inabidi nifikirie kwenda studio kupiga picha mackini hata pozi nilisha sahau hv kwa wewe unafanyaje khs hl?mimi kwangu ni mtihani.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kokudo una vituko wewe hivi bado unakwenda kupiga picha Studio na simu za kichina zote hizi za camera zilizojaa?? we kweli wakizamani aisee siku hizi mambo yote kwenye screen kwisha, hata documents siku hizi watu hatuprint tunatuma soft copy vipi wewe
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Picha ya nini??mkiachana anazifanyeje??anachoma?au?Mimi nina albam nilichukua kwa demu wangu enzi hizo akiwa kidato cha 6 Azania nanilishapotezana naye kama miaka 16 hivi ila na mtafuta nimpe picha zake kwani hata my wife nilisha mwambia alikuwa rafiki yangu!!
     
  4. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    DA kwanza nikupongeze kwa kuwa msomaji wangu wa kwanza pia cm za kichna naziogopa hazina grentii pia hazitoi picha nzuri alafu ntatoa wapi yale mapazia ya rangi ya bahari?
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kokudo mpendwa mambo vipi aisee!!! Dah mwazime mtu kamchina hapo upige picha umtumie. Au mwazime DA digital Camera upige fasta umtumie halafu umrudishie sawa eeh!!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kokudo
    Umenichekesha sana my dear..
    Presha na hasira zinapungua sasa
    Sasa my dear hizo studio bado Zippo kweli?
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! teh! teh! teh! nimeipenda hii!
     
  8. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Afrodenzi pole kwa mbavu zako dear!huku kwe2 zipo lakin zko mbal kweli mpaka utembee kwa miguu alafu upande baiskel alafu unapanda gari ndo unafka sa mi ntawezea wapi?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahha kokudo wewe unavituko sana dear
    sasa hizo trip mmmmhhhbhh
    Mpaka ufike huko si vumbi na jasho
    hata hiyo picha uta taka kupiga kweli?
     
  10. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    LD mambooo!
    Mchna hana maana hata kidogo ngoja nimuazime DA digital yake vp khs pozi mana nimeshasahau.
     
  11. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaazime camera au simu upige halafu ujitumie uweke kwenye screen yako na huyo aliyekuomba picha yako mtumie kwa MMS
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizo thanks mbona umezimwaga sana mkubwaa kunani?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Desidii mpenzi
    Nimeipenda hii thread
    na responds zake..
     
  14. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama ndo dizaini hii ntaacha kabsa make mi maswala ya kuombana picha tena inabd leo nianze safari ya kwenda mjini cjui hata kuna umeme mana na mgao huu
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya dada Laway!!!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata pozi hauna Koku, haya simama wima halafu ukianza kujipiga useme chiiiiiiiiizi. Itatokea vizuri!!!
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thread zako huwa nazipenda mie hongera
     
  18. B

    Bobby JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kakakiiza please rekebisha kidogo, demu wako alikuwa kidato cha 6 Azania? Something is not ok here.
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha Chuna basi maana hata mie niliona nikauchuna ha Azania wasichana wameanza juzi tu maana hata mie nikiwa Form Six hukooo mwaka kama sio 1992 hivi walifanya fujo hawo wanafunzi wakahamishiwa shule za mikoani nakumbuka waliletwa shuleni kwetu wakiwa form two na kulikuwa bado hakuna wasichana hapo ha ha ha ha ukiwa muongo uwe na kumbukumbu
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Desidii hujambo mpenzi?

    Umekiuka makubaliano yetu. Mi nazihesabu tu....Haya nambie nani huyo mwenye bahati yake aliyekamata ya 6?

    Babu is veeeeerrryyyy disappointed!
     
Loading...