Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Picha ya Mbunge Huyu Hapa Jamvini Haraka Sana Tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jul 7, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jamani Geaty Thinkers naomba kama kuna mtu mwenye picha ya yule mbunge aliyesema pale bungeni kua CCM ni CHAMA CHA MUNGU aniwekee hapa janvini ili niweze kifanyia utafiti wangu wa kitaalam! Asante na nawasilisha.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    usipoteze muda na magoigoi....... fanya utafiti wa kilimo, uchumi, biashara, viwanda nk. tuna matatizo mengi bana, tusipoteze muda na resources nyingi kwa siasa....tujitambue. wa tz bana kwa porojo. yani nyie mnazubaishwa na vikauli kauli tuuuuuuuu
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu km unataka kufanya uchunguzi wa huyo mbunge mdogo unakosea, anza na raisi, nahisi ana matatizo zaidi.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hapana wakuu hii kauli yake kwakweli sikupata usingizi kabisa! Tafadhali naombeni picha yake!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Huyu mlisha ambiwa ni mgojwa na ni mbishi....sasa afanye uchunguzi gani...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Huyu mlisha ambiwa ni mgojnwa na ni mbishi....sasa afanye uchunguzi gani...
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Umedata! Kazi kweri kweri
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani huyu ni mb au rais au mkuu wa kaya..
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na kukuakikishia, saa kavaa mkono wa kulia na wa kushoto sijui hiyo chuma ni ya nini.
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fuatilia link hii: www.freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=32343
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ni kweli lakini tabibu wake si keshakufa? itabidi tu afanyiwe uchunguzi asije akatuingizia gharama za uchaguzi sie, ila bora gharama kuliko huyu raia aisee, ha!ha!ha!ha!
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hajakosea. CCM ni chama cha muungu uitwao ufisadi na papa wake ni Jakaya Kikwete. Si lazima kila muungu uwe Mungu. Hamuoni hamnazo wanavyoabudia kila upuuzi wa CCM?
     
Loading...