Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Picha Hizi...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Steve Dii, Jul 9, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Magari ya zima moto ya vituo mbalimbali hapa Tanzania.

    Natanguliza shukrani.

    SteveD.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Je unahitaji na majengo ya vituo vya zimamoto vilevile?
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Askari wa kikosi cha zimamoto Zanzibar wakiwa katika harakati za kujitayarisha kutoa msaada ( ajali ya MV Faith)

    Ona zaidi hapa
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Askari wa Zimamoto wakilikorokochoa gari lao lililofeli kutoa maji! aibu!

    Kwa zaidi ona hapa
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapana majengo sina haja nayo sana. Ahsante.

    Thanks for that one and the link too buddy!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama kuna nyingine nyingi zaidi naomba, nitawashukuru.

    Picha nyingine ninazoomba ni zile za gari ya aina ya Nyumbu, kuna yeyote mwenye nazo? Kama kawa, natanguliza shukrani.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aaah afazali upo....
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nimetoka kwenye majonzi!
     
  9. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #9
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    [​IMG]




    [​IMG]

    Baadhi ya Vibosile wa Zimamoto


    [​IMG]


    Hoteli iliyoungua.........
     
  10. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #10
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Magari maalumu ya Fire Brigade (Kikosi ca Zimamoto) wakati wa kuwahi tukio hilo la kuungua kwa Hoteli ya Paradise Resort mjini Bagamoyo


    [​IMG]
    Hapa wakizima moto huo uliokuwa ukiwaka kwa kasi kubwa kutokana na upepo unaotokea Baharini ukizingatia kuwa hoteli hizo ziko ufukweni mwa bahari ya Hindi.

    [​IMG]

    [​IMG]
    Wafanyakazi wa kikosi cha Zimamoto kutoka Dar es alaam wakijianda kwa kuanza zoezi la kuzima moto huo hata hivyo kutokana na umbali wa eneo la tukio asilimia kubwa ya majengo ya Hoteli hiyo yalikuwa tayari yameteketea.
     
  11. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #11
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    gari la zima moto la faya likiwasili eneo la tukiao huku kila kitu kikiwa kimetekeketea kwa moto,ambapo chanzo chake inasemekana ni hitilafu ya umeme.

    [​IMG]

    askari wa kikosi cha zimamoto cha Faya,akimalizia kuzima (sijui niite majivu tu,maana kaja wakati moto ushazimika) huko Bagamoyo​
     
  12. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #12
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    03/03/2008

    [​IMG]

    Jengo la ushirika mtaa wa Lumumba, Mnazi Mmoja maarufu kama jumba refu kwa wenyeji wa Dar es Salaam lilishika moto na kuteketezwa sehemu kubwa ya ghorofa ya chini.

    [​IMG]

    Chanzo cha moto hakijafahamika ingawa redio mbazo zinajulishwa kuwa ni hitilafu ya vitu fulani fulani.

    [​IMG]

    Wanazimamoto wakiweka maswali na majibu ya moto huo.

    [​IMG]

    Moto huo uliteketeza rasilimali nyingi ambazo zinaendesha kazi katika mashirika yaliyomo kwenye jumba hilo.

    [​IMG]

    Baadhi ya rasilimali chache ambazo zimebaki zikiwa zinaangaliwa na wafanyakazi.

    [​IMG]

    Wapita njia wakishangaa na hali halisi iliyotokea hapo.

    [​IMG]

    Waziri wa mambo ya ndani Mh. Lawrence Masha alitembelea eneo la tukio na kujionea jinsi zimamoto walivyoweza kuudhibiti moto usienee ghorofa zingine.

    [​IMG]

    Wengine hawaamini macho yao kwa yaliyotokea.
     
    Last edited: Jul 9, 2009
  13. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #13
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]

    Mchuma Toyota Surf ukiteketea, huku zimamoto akikodoa macho bila vifaa...
    [/FONT]
     
  14. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #14
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    [​IMG]

    Katika jiji la Arusha kuna modifikesheni za kutosha, moja wapo ya modifikesheni hizo ni "Range Rover" hii iliyo badilishwa na kuwa gari la zima moto la kampuni ya ulinzi ya "KK Guards"​
     
  15. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #15
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Picha imepotea hii
     
  16. Ex Spy

    Ex Spy Senior Member

    #16
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 15, 2007
    Messages: 124
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Zima moto la Ultimate Security
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kibakuli, ahsante sana mkuu kwa picha.
    Naulizia, kama hilo juu unaweza ku-estimate yako mangapi kwa hapa Bongo, pls....
     
Loading...