Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba oradha ya wabunge wa chadema walioshinda mpaka hivi sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 1, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikipitia blog mbalimbali kutafuta takwimu ya wabunge wa CHADEMA waioshinda katika majimbo yao, lakini bado sijafanikiwa kupata habari za uhakika, zaidi ya Zitto Kabwe ambaye ameshinda takribani katika vituo vyote vya kura huko Kigoma-vijijini. Sasa naomba tuweke majina yao na majimbo yao.
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmm ok John Mnyika ubungo, Halima Mdee kawe
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Fredie Mpendazoe, Segerea Ukonga
     
  4. k

    kombah Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani huku Arusha wanachakachua maana chadema wamepata viti vya udiwani 12, ccm 6 na chadema 1.wanatakakusema eti batlida wa ccm ameshinda kwa silimia 62 sis tumekataa mpaka sasa watu wamejaa manispaa
     
  5. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wawakilishi wa CHADEMA katika zoezi la kuhesabu kura walikuwa wapi???? Halafu mbona viongozi wa CHADEMA wako kimya ??? WHAT'S GOING ON OVER THERE????
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lowasa kweli mtaalamu wa kifisadi, amekwenda kufisadi uchaguzi wa Arusha mjini!!!! Kama ni vurugu hizi ndizo dalili za kuleta vurugu!!!
     
  7. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivu huyu EL ni mtanzania kweli?achunguzwe manake inatia shaka sana kila jambo analoshiriki.Watanzania tuwe makini tungemsikiliza mwalimu mapema sana huyo mtu hatari wanataka kutuvurugia amani
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi kweki Arusha mjini CHADEMA imeshinda lakini kinachoonekana ni uchakachuaji.
    wanchi wenye uchungu na nchi yao, na wapenda haki, wamejumlisha matokeo kwenye vituo vyote Lema anaongoza kwa kura nyingi sana. yani amemvuruga Buriani vibaya sana, lakini cha ajabu hawataki kutangaza. na kwa hali hii watachochea vurugu.
     
  9. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinachotokea Arusha ni sawa kabisa na kinachotokea Nyamagana. tangu jana jioni Masha ilishajulikana ameshindwa tena vibaya sana lakini eti kujumlisha matokeo na kutangaza imekuwa issue.


    Mkurugenzi wa Mwanza badala ya kutangaza matokeo amemwita Katibu wa CCM wa wilaya, na hai sasa wako ndani wanajadili. Nje ya jengo walilopo wananchi wapenda haki wamezingira jengo hilo la halmashauri.

    Hizi si dalili nzuri, maana wakijaribu kuchakachua matokeo, vurugu zitakazotokea hakuna wa kuweza kuzuia.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Fredie Mpendazoe, Segerea Ukonga originally posted by Wambandwa

    Mh hii ni ya kweli!!!
     
  11. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ya kweli kabisa mr.tukutuku,
    mi mwenyewe nimesikia nikalazimika kusitisha shughuli zangu kwenda kujionea. Watu walikuwa wengi sana hali iliyoashiria vurugu kama haki yetu ikipokwa.
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    confirmed na taarifa ya habari Radio one, Vicent Nyerere
     
  13. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Freeman Aikaeli Mbowe~ Hai.(confirmed)
     
  14. N

    Nampula JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani vp shitambala mbeya?
     
  15. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwingine aliyeigaragaza ccm bila huruma ni mzee philmon ndesamburo, wa chadema,moshi mjini.

    amemshinda mpinzani wake wa karibu wa ccm mr.salakana kwa kishindo kikubwa mno.

    nevrthelss chadema wameshinda kata 18 jimbo la moshi mjini huku ccm wakiambulia kata 3 tu.
    so, council ya moshi municipality itaongozwa na chadema, baaa ya kukaa mikononi mwa mafisadi kwa muda mrefu.
     
  16. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JOSEPH MBILINYI aka Sugu, Mbeya mjini (comirmed)
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,602
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Mch. Peter Msigwa - Iringa Mjini (Confirmed)
    Mh. Meshack Opulukwa - Meatu (Confirmed)
     
Loading...