Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba nyimbo za Ron Kenoly

Discussion in 'Entertainment' started by Mgombezi, Apr 27, 2009.

  1. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba yeyote mwenye nyimbo za Ron Kenoly anisaidie - audio or Video
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu, the best way ni kucheki kupitia www.youtube.com
    Nazijua baadhi ya nyimbo zake na huwa naangalia kupitia hiyo website ila sifahamu vizuri jinsi ya kukuwekea hapa JF.
    Enjoy!
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    belinda,hivyo among these modern american gospel singers,yupi unadhani is the best
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Kaka, mbona madukani zipo. Tembelea maduka hasa yanayouza vitabu na kanda za Kikristo. Kama upo Dar nenda City Christian Bookshop, mtaa wa Mkwepu kama unatokea Posta mpya au Ilala TAG karibu na round about ya Uhuru/Msimbazi.
     
Loading...