Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba niwe supplier wa computer

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Candid Scope, Jan 19, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Je kuna wateja wa computer?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama zinatoka China utapata shida na wateja!
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nahitaji laptop naomba uweke picha na bei hasa iwe dell au hp pia unaweza ni pm for more information
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utakua unaziuza bei gani? na zinatoka wapi?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yako comp asesorizi zoote zinatoka ashia hususani china,india na malaysia....
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Computer zote ni za kutoka Marekani, mathubuti kabisa.
    Sina connection na makampuni ya kichina maana bidhaa zao dhaifu na hazina muda mrefu wa matumizi.
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu una uhakika na hapo kwenye red? Hata apple wananunua components toka china, fungua computer yoyote ya dell au geuza hiyo screen unayotumia soma nyuma kama haujaona "Made in China". Tatizo ni nyie wafanyabiashara mnaenda kununua substandard kwa bei za kutupa na kuja kuwauzia warugaruga! gademu
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hatupo kwa ajili ya kubishana wakati nimekueleza ni computer ambazo made in USA toka kampuni ya deli ninayoifayamu viwanda vyao na maghala yao karibu na uwanja wa ndege kando ya Rt. 40 Interstate kama waijua vema Marekani. Mwenye kutaka kujua zaidi wasiliana nami kwa email ifuatayo: sndoyela@yahoo.com Ukitumia messege kutoka mtandao huu kama mmoja alivyojaribu computer yangu inablock kwa vile yaja kama sparm mail kwa vile kuna walinzi wakali sana wa virus ndani ya computer yangu.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Na kwa taarifa yako computer za Marekani makampuni yanayozalisha vipuli vya kutengeneza computer yako marekani hasa kwa kampuni ya dell. Vinginevyo matawi ya dell yaliyoko Asia na Ulaya ndo hufanya hivyo kwa ajili ya kubana matumizi ya usafirishaji. Nikuambialo nahakika nalo kwa vile nilipokuwa chuoni marekani nimefanya kazi kwenye kampuni inayozalisha vipuli vya computer (Amp electronic parts) ambayo inasambaza parts hizo kwa makampuni mbalimbali yanayotengeza computer, redio na components nyingine katika bara la marekani. Ndipo niliposhuhudia madini shaba ya Zambia yanavyonufaisha mataifa ya nchi za magharibi wakati Zambia inabaki Maskini. Umenipata hapo? Huko Asia na china sikujui na sijatia mguu kabisa.
     
Loading...