Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba niungane nanyi!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ghiti Milimo, Dec 22, 2011.

  1. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,salaam! Awali ya yote,nitakuwa sijautendea haki moyo wangu,kwa kuto washukuru! Kwani,pamoja na kuto kuwa ni "mmoja wenu",kwa muda mrefu,kwa kupitia hapa JF,nimejifunza mengi,nimeburudika,na kuhabarishwa mengi!
    Kwa kujiunga nanyi,najua nitafaidika zaidi! Mwenyezi Mungu azidi kuwajaalia BUSARA na MAARIFA! Nashukuru,samahani kwa salaam ndefu!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. C

    Coolbaby Senior Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala hata ucjal we pita ndani utakuta vyakula vitamu ile mbaya ni jitihada zako za kula
     
  5. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru,na nina imani nitapata AMBUKIZO la U-Great thinker!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu JF
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
Loading...